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TANGAZO LA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauriya Wilaya ya Mpimbwe, anawatangazia

Wananchi wote wenye sifa za kuomba kazi za utendaji wa Kijiji Daraja la M1
(VILLAGE EXECUTIVE III)

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III - NAFASI 3

1.2 Sifa za mwombaji:

Awe na Elimu ya kidato cha nne (Form Four) au kidato cha sita
(form six) aliyehitimu mafunzo ya Cheti/ Astashahada katika
fani za Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka Chuo cha
Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali.

1.3 Kazi na Majukumu:
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‘kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Kijiji

Kuwa mlinzi wa amani na msimamizi wa Utawala Bora.

Kusimamia utungaji na utekelezaji wa Sheria ndogo za Kijiji.

.....

i na kazi katika eneo
la ua Uchumi katika kuandaa

doa umasikini na

Kuandaa taarifa za utekelezaj
]a Kijiji na kuhamasisha masua
na kutekeleza mikakati ya kuon
uzalishaji mali.
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(ix) Kujibu na kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi
katika enco lake na kuziwasilisha kwenye Mkutano

(x)  Kupeleka,kusikiliza na kutatua migogoro ya Wananchi

(x1)  Kupanga na kuhakikisha kupitishwa kwa ratiba za vikao vya

(xil)) Kushirikiana na Mwenyekiti wa Kijiji kuandaa Agenda za vikao
mbalimbali

Kijiji.

(ix)  Kufanya lolote linalofaa kuboresha Utawala na Utendaji wa Serikali ya
Kijiji.

1:4 MSHAHARA:

Kwa kuzingatia viwango vya ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS “B”
2. MAMBO YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI
1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania
2. Waambatanishe cheti cha kuzaliwa

3. Waambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye Anwani na namba za simu za
kuaminika, pamoja na majina ya wadhamini.

4. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Kidato cha Nne au Sita
kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo
mbalimbali-kwa kuzingatia kazi husika.

5. Testimonials,“ Provisional Results, Statement of Results”, hati ya
matokeo ya Kidato cha Nne na Sita havitakubalika.

6. Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya
Wilaya ya Mpimbwe, S.L.P. 245, Mpanda - Katavi.

~

. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tareche 13/09/2017 saa 9:30
Alasiri ' '
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