

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE**

Simu: +255-25-2955332  
 Nukushi: +255-25-2955333  
 Barua pepe: [ded@mpimbweduc.go.tz](mailto:ded@mpimbweduc.go.tz)  
 Tovuti: [www.mpimbweduc.go.tz](http://www.mpimbweduc.go.tz)  
 Unapojibu tafadhali taja:  
 Kumb. Na. KTV/MPDC/R.50/5/89



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji  
 S.L.P 245,  
 MPANDA-KATAVI,

17/07/2022


**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA ANA KWA ANA**


Rejea Tangazo la nafasi za ajira za muda za Makarani, Wasimamizi wa Maudhui na Wasimamizi wa TEHAMA la tarehe 05/05/2022 kutoka ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS), nawatangazia waombaji wote ambao orodha yao imeambatanishwa na ambao wameonekana kukidhi vigezo na sifa miongoni mwa waombaji wote kwa mujibu wa tangazo letu la nafasi ya ajira lililotajwa hapo juu kuwa wanatakiwa kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe **19/07/2022**.

S/N	Kada	Tarehe ya Usaili wa mahojiano ya ana kwa ana	Mahali	Muda
1)	Wasimamizi wa TEHAMA.	19/07/2022	Makao makuu ya ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Mpimbwe	02:00 Asubuhi
2)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kibaoni (Katika shule ya sekondari ya Mizengo Pinda)	02:00 Asubuhi
3)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Usevya (Katika shule ya Msingi ya Usevya)	02:00 Asubuhi
4)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Ikuba (Katika shule ya Msingi ya Kashishi)	02:00 Asubuhi
5)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Chamalendi (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Chamalendi)	02:00 Asubuhi
6)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mwamapuli (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Mwamapuli)	02:00 Asubuhi
7)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mbede (Katika shule ya sekondari ya Mbede)	02:00 Asubuhi
8)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Majimoto (Katika shule ya sekondari ya Majimoto)	02:00 Asubuhi
9)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mamba (Katika ukumbi wa Sekondari ya Mamba)	02:00 Asubuhi
10)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kasansa (Katika shule ya sekondari ya Kasansa)	02:00 Asubuhi

Aidha wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

- 1) Wasailiwa wote waje na vyeti vyao Halisi (Original) vya shule, Mafunzo na vya kuzaliwa siku ya usaili.
- 2) Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri, malazi pamoja na mahitaji mengine.
- 3) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa au hati ya kusafiria.
- 4) Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.
- 5) Waombaji ambao majina yao hayaonekana kwenye orodha iliyoambatishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo na sifa zilizokuwa zinahitajika.
- 6) Pia mnashauriwa kutembelea tovuti ya Halmashauri ya [www.mpimbwedc.go.tz](http://www.mpimbwedc.go.tz) ili kupata taarifa ya mabadiliko yoyote endapo yatajitokeza.

  
Catherine M. Mashauri  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA (W) MPIMBWE

**Nakala kwa; -**

Katibu Tawala wa Mkoa,  
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Katavi,  
S.L.P 235,  
Mpanda - Katavi.

Katibu Tawala wa Wilaya,  
Wilaya ya Mlele,  
S.L.P 471,  
Mpanda-Katavi.

**WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA UKARANI WA SENSA**

#	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya simu	Kazi inayoombwa	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata
1	EMMANUEL	ROBINSON	JACKSON	M	0767461784	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
2	SADIKI	BENITHO	KINYALWA	M	0620704076	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
3	FILBERT	LEONARD	KISAUKE	M	0622070727	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
4	TUMAIN	SAMWEL	MAFIE	F	0628071896	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
5	LIDYA	CLEMENCE	MAYEMBE	F	0718881224	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
6	CHRISTOPHER	SAILAS	MWANIWALAZYA	M	0629077807	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
7	GREGORY	JOSEPH	SHAURY	M	0621136274	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
8	LUKELESIA	ELISHA	SANGA	F	0629192815	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
9	DENIS	LEVY	SALINGWA	M	0629938697	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
10	JANIEL	JOSEPH	KATULE	M	0627244042	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
11	GLORIA	LIVINGSTONE	JORAM	F	0623180687	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
12	ELIUD	DONASIO	STAMILI	M	0621146737	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
13	OBETH	COSAM	KISANZI	M	0694228064	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
14	SIFA	SIMON	MASEBO	F	0743537410	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
15	ALBERTHO	RICHARD	MLWALE	M	0625851945	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
16	ANTHONY	TRIPHONE	LUCANDA	M	0623542112	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
17	PETER	DAVID	KIBAHA	M	0624481004	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya	Kasansa

									Mpimbwe	
18	EDITA	MAKAME	HAULE	F	0716717963	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
19	JAYROS	DISMAS	MVUNA	M	0620175756	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
20	YUSTINA	DAVID	MWALWISI	F	0624020148	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
21	JAMES	KULWA	LAMSON	M	0626076732	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
22	TUMAINI	LEONARD	NDALIJANYE	M	0757997092	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
23	Ignas	Michael	Misara	M	0683386005	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
24	KILIAN	JUSTIN	MATALUMA	M	0624761602	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
25	JOFREY	EDESI	MIZIMU	M	0622152075	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
26	Edwin	Iadislau	Mwendowasaa	M	0748736289	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
27	ZAINABU	GEORGE	KASOTE	F	0716509951	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
28	ONIKE	TANU	MIKABE	F	0620235830	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
29	HENERIKO	JAMES	MHONDELE	M	0628025698	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
30	TUMAIN	STEVEN	MIZENGO	F	0621703151	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
31	ROBATI	FOKASI	KASALA	M	0622665886	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
32	Neema	Charles	Buseng'hwa	F	0784805968	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
33	GRACE	VICENT	BICKSON	F	0621399989	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
34	FILBERT	BATROMEO	NKONJE	M	0620714858	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
35	KISSA	OMARY	MWASPIELELE	F	0625838656	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya	Kasansa

									Mpimbwe	
36	DANIEL	JOSEPH	ISRAEL	M	0629200924	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
37	FELISTA	STANSILAU	MANENGE	F	0683630363	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
38	ANORD	KIZITO	GEORGE	M	0628040024	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
39	JILALA	LIMIHAGATI	ZENGO	M	0768452498	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
40	JASTIN	DISMAS	MVUNA	M	0625848741	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
41	EVODI	ALOIS	FUNGO	M	0621930233	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
42	USHINDI	FREDY	MWAMLIMA	M	0784850036	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
43	CHARLES	ALBETHO	MLWALE	M	0744028665	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
44	JENIVEVA	SILAS	ILUMBA	F	0624763911	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
45	CHARLES	STANLAUS	MANENGE	M	0629040587	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
46	EMANUEL	LONGINO	DAUDI	M	0627497016	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa

**WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA MSIMAMIZI WA MAUDHUI**

#	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya simu	Kazi inayoombwa	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata
1	EVANCE	JASTINI	MATALUMA	M	0621344809	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
2	Benard	Richard	Manyanya	M	0620888659	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
3	MESHACK	JAPHET	MWABUNGULU	M	0764841392	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
4	BENJAMIN	RICHARD	KASORO	M	0743104150	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
5	MICHAEL	MATONDWA	PATRICK	M	0743365130	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa

6	CASUBETH	JAMES	MHONDELE	M	0629966488	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
7	EMMANUEL	MEZA	VITUS	M	0763071384	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
8	MICHAEL	MRISHO	JOSEPH	M	0625721558	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
9	SELTUS	ISAACK	MWANAMPEMBA	M	0759410249	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
10	EMMANUEL	CELSUS	MAKALILO	M	0782303972	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
11	TINA	KENNETH	KIGOLA	F	0623977378	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
12	FRANK	PWELA	NTAGWA	M	0623977114	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
13	GREGORY	MARTHIN	KINYAGA	M	0624229681	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
14	DEUS	RWENGOSHOLAR	JULIUS	M	0627715685	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
15	JUMA	MWASANYILA	GEORGE	M	0768355560	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
16	FRED	MWAMLIMA	WAILODI	M	0625771669	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
17	ANDONGWISYE	JAPHET	MWABANGE	M	0629717526	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
18	DOTTO	JULIUS	HANGAYA	M	0624916678	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
19	JOSEPH	MAKABWA	MAKURI	M	0754686469	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
20	TABIBU	JACOB	MWAIBAKO	F	0766647590	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa
21	ATUFIGWEGE	JOSEPH	MWABALASE	M	0768939739	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Kasansa