

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

Simu: +255-25-2955332
 Nukushi: +255-25-2955333
 Barua pepe: ded@mpimbweduc.go.tz
 Tovuti: www.mpimbweduc.go.tz
 Unapojibu tafadhali taja:
 Kumb. Na. KTV/MPDC/R.50/5/89



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
 S.L.P 245,
 MPANDA-KATAVI,

17/07/2022


TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA ANA KWA ANA


Rejea Tangazo la nafasi za ajira za muda za Makarani, Wasimamizi wa Maudhui na Wasimamizi wa TEHAMA la tarehe 05/05/2022 kutoka ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS), nawatangazia waombaji wote ambao orodha yao imeambatanishwa na ambao wameonekana kukidhi vigezo na sifa miongoni mwa waombaji wote kwa mujibu wa tangazo letu la nafasi ya ajira lililotajwa hapo juu kuwa wanatakiwa kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe **19/07/2022**.

S/N	Kada	Tarehe ya Usaili wa mahojiano ya ana kwa ana	Mahali	Muda
1)	Wasimamizi wa TEHAMA.	19/07/2022	Makao makuu ya ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Mpimbwe	02:00 Asubuhi
2)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kibaoni (Katika shule ya sekondari ya Mizengo Pinda)	02:00 Asubuhi
3)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Usevya (Katika shule ya Msingi ya Usevya)	02:00 Asubuhi
4)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Ikuba (Katika shule ya Msingi ya Kashishi)	02:00 Asubuhi
5)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Chamalendi (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Chamalendi)	02:00 Asubuhi
6)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mwamapuli (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Mwamapuli)	02:00 Asubuhi
7)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mbede (Katika shule ya sekondari ya Mbede)	02:00 Asubuhi
8)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Majimoto (Katika shule ya sekondari ya Majimoto)	02:00 Asubuhi
9)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mamba (Katika ukumbi wa Sekondari ya Mamba)	02:00 Asubuhi
10)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kasansa (Katika shule ya sekondari ya Kasansa)	02:00 Asubuhi

Aidha wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

- 1) Wasailiwa wote waje na vyeti vyao Halisi (Original) vya shule, Mafunzo na vya kuzaliwa siku ya usaili.
- 2) Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri, malazi pamoja na mahitaji mengine.
- 3) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa au hati ya kusafiria.
- 4) Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.
- 5) Waombaji ambao majina yao hayaonekana kwenye orodha iliyoambatishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo na sifa zilizokuwa zinahitajika.
- 6) Pia mnashauriwa kutembelea tovuti ya Halmashauri ya www.mpimbwcdc.go.tz ili kupata taarifa ya mabadiliko yoyote endapo yatajitokeza.


Catherine M. Mashata
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE


MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA (W) MPIMBWE

Nakala kwa; -

Katibu Tawala wa Mkoa,
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Katavi,
S.L.P 235,
Mpanda - Katavi.

Katibu Tawala wa Wilaya,
Wilaya ya Mlele,
S.L.P 471,
Mpanda-Katavi.

WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA UKARANI WA SENSA

S/N	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya simu	Kazi inayoombwa	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata
1	ROSEMARY	OSCAR	MELIKIO		0621897646	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
2	NEEMA	NELSON	KILINGA	F	0757116404	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
3	Nkwimba	Mipawa	Nindwa	F	0745991936	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
4	OLIVER	CHARLES	VINCENT	F	0628512424	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
5	IZENGO	MAGAKA	SHIJA	M	0622332345	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
6	BENJAMIN	YONAH	MBOJE	M	0736551995	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
7	HAPPY	GEOFREY	WIJENGO	F	0742285090	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
8	CASTO	FEDAST	NDALE	M	0752253658	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
9	peter	sylvester	chimazi	M	0746332003	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
10	DAIMON	JOSEPH	NGAO	M	0744825565	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
11	PETER	MAKANIKA	MADAHA	M	0743692363	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
12	LEONARD	ANDREW	KATEMI	M	0748309806	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
13	MONICA	CHARLES	ALFRED		0744817210	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
14	TASIANA	PAUL	MAKANI	F	0620815651	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
15	MWAJUMA	LAMECK	YASESA	F	0744130043	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
16	Casiano	Daniel	George	M	0624003929	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
17	Njile	Charles	Njile	M	0756805161	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede

18	MACHALILU	ROBERT	BINZAGUKA	M	0764955501	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
19	PETER	LAULIANO	KILOSA	M	0623262219	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
20	JJOSEPH	COSTANTINE	WAMWINYALA	M	0742315338	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
21	Oswin	Fedast	Ndale	M	0625471360	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
22	WANZILA	SAMSON	GERVAS	F	0658982140	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
23	Anna	msafiri	Gunza	F	0745258251	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
24	AMOSI	MSAFIRI	SAINI	M	0768026865	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
25	Ediness	Mildoni	Musa	F	0758036732	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
26	suzan	james	Daud	F	0628532675	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
27	JAMES	ANTON	KAPILIMBI	M	0621801324	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
28	RICHARD	NORBERT	MKANDI	M	0764451644	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
29	KENSLIVE	JACOB	KABUKA	M	0683412323	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
30	CHUMA	LAGANA	BODIGO	M	0629770051	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
31	MONICA	ELIAS	KAZIKWISHA	F	0744217045	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
32	KAUNA	ELIAS	MELOYA	M	0767728154	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
33	ISSACK	DANIEL	SHIJA	M	0628263617	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
34	Gervas	Sylvesto	Peter	M	0625047354	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
35	GODFRID	BEDA	SAKALALA		0748068766	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
36	ESTER	MWELA	BUGONGWA	F	0742469288	Karani wa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya	Mbede

						Sensa			Mpimbwe	
37	CHARLES	ZABRON	MALEGERI	M	0744300933	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
38	EFRAIM	MDENGO	NSAMO	M	0625847054	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
39	GREEN	MTEGA	MLAMBWA	M	0629937290	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
40	SYLVESTER	LUCAS	KIBWANA	M	0757870438	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
41	ALEX	RALSON	SALUM		0622371494	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
42	Elizabeth	Sabuni	Ngiwo	F	0765481563	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
43	Abraham	Hones	Shintente	M	0757304318	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
44	Charles	Festo	Kazimoto	M	0765889446	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
45	MESHACK	KHAMSINI	LONGINO	M	0627500996	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
46	Nikas	Seleman	Lusenga	M	0759660254	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
47	NYANDA	MAIGE	MISALABA	M	0757359381	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
48	NURBERT	SIKOMBE	ELIAS	M	0621600953	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
49	ELIAKIM	ZABRONI	JEROME	M	0629114476	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
50	HADIJA	HARUNA	HAMISI	F	0763854784	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
51	MBUMI	WATSON	MWAKASOLA	F	0625150845	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
52	EDSON	MWAKAJILA	NABSON	M	0624426042	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
53	EPHRAIM	ALBERT	KALYALYA	M	0767955997	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
54	JOHN	MSHANA	MARTIN	M	0745078526	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede

WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA MSIMAMIZI WA MAUDHUI										
#	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya simu	Kazi inayoombwa	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata
1	IGNAS	NGOMENI	MWANAHANJA	M	0746605733	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
2	KIBERENGE	DANIEL	PANTALEO	M	0752216626	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
3	NKILA	SIMON	KISENA		0757597084	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
4	JOSEPH	SAMWEL	MWANDU	M	0625616179	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
5	AMOS	JULIUS	JOGA	M	0762024606	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
6	MSAFIRI	GUNZA	SAINI	M	0625851402	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
7	SAIMON	JOHN	MHELA	M	0758951200	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
8	ENOCK	HENERICK	KAWIMBE	M	0768731743	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
9	GWAMAKA	ANDONGWISYE	BUKUKU	M	0764510512	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
10	FURAHA	GODWIN	MWAI SANGO	M	0769291484	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
11	CELINE	JOSEPH	ALBERT		0759090861	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
12	GODFREY	THOMAS	MASSAWE	M	0768688269	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
13	FRANKO	TAYSON	KUYETWA	M	0746097673	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
14	NESTORY	KAZEBHA	MNABE	M	0755000386	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
15	FAITH	GODFREY	KALENGE	F	0752954987	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede

16	kenan	sinail	kasekwa	M	0745231474	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
17	joseph	muyamba	kowelanga	M	0765914493	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
18	MABUMBA	ALGOBERT	JUMA	M	0756855346	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
19	MASHAKA	HAMIS	ZEWANGA	M	0752770147	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
20	SINYATI	SYEKINO	KILUSU	F	0628668651	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
21	YUSTER	DEUS	CLEMENT	F	0765885786	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
22	LUSAJO	ABRAHAM	MBANGULA	M	0629193502	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
23	MUSA	SIMON	ABDALLAH	M	0625852810	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
24	MATATIZO	KANDONGA	KIBONA	M	0757816029	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
25	Jacob	Marcus	Chang'a	M	0752501986	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede
26	REONALD	DANIEL	DEUS	M	0762049583	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mbede