

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

Simu: +255-25-2955332
Nukushi: +255-25-2955333
Barua pepe: ded@mpimbweduc.go.tz
Tovuti: www.mpimbweduc.go.tz
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. KTV/MPDC/R.50/5/89



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
S.L.P 245,
MPANDA-KATAVI,

17/07/2022


TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA ANA KWA ANA


Rejea Tangazo la nafasi za ajira za muda za Makarani, Wasimamizi wa Maudhui na Wasimamizi wa TEHAMA la tarehe 05/05/2022 kutoka ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS), nawatangazia waombaji wote ambao orodha yao imeambatanishwa na ambao wameonekana kukidhi vigezo na sifa miongoni mwa waombaji wote kwa mujibu wa tangazo letu la nafasi ya ajira lililotajwa hapo juu kuwa wanatakiwa kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe **19/07/2022**.

S/N	Kada	Tarehe ya Usaili wa mahojiano ya ana kwa ana	Mahali	Muda
1)	Wasimamizi wa TEHAMA.	19/07/2022	Makao makuu ya ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Mpimbwe	02:00 Asubuhi
2)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kibaoni (Katika shule ya sekondari ya Mizengo Pinda)	02:00 Asubuhi
3)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Usevya (Katika shule ya Msingi ya Usevya)	02:00 Asubuhi
4)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Ikuba (Katika shule ya Msingi ya Kashishi)	02:00 Asubuhi
5)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Chamalendi (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Chamalendi)	02:00 Asubuhi
6)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mwamapuli (Katika ofisi ya Mtendaji wa Kata ya Mwamapuli)	02:00 Asubuhi
7)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mbede (Katika shule ya sekondari ya Mbede)	02:00 Asubuhi
8)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Majimoto (Katika shule ya sekondari ya Majimoto)	02:00 Asubuhi
9)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Mamba (Katika ukumbi wa Sekondari ya Mamba)	02:00 Asubuhi
10)	Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui.	19/07/2022	Kata ya Kasansa (Katika shule ya sekondari ya Kasansa)	02:00 Asubuhi

Aidha wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

- 1) Wasailiwa wote waje na vyeti vyao Halisi (Original) vya shule, Mafunzo na vya kuzaliwa siku ya usaili.
- 2) Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri, malazi pamoja na mahitaji mengine.
- 3) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa au hati ya kusafiria.
- 4) Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.
- 5) Waombaji ambao majina yao hayaonekana kwenye orodha iliyoambatishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo na sifa zilizokuwa zinahitajika.
- 6) Pia mnashauriwa kutembelea tovuti ya Halmashauri ya www.mpimbwedc.go.tz ili kupata taarifa ya mabadiliko yoyote endapo yatajitokeza.


Catherine M. Mashata
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE


MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA (W) MPIMBWE

Nakala kwa; -

Katibu Tawala wa Mkoa,
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Katavi,
S.L.P 235,
Mpanda - Katavi.

Katibu Tawala wa Wilaya,
Wilaya ya Mlele,
S.L.P 471,
Mpanda-Katavi.

WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA UKARANI WA SENA

S/N	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya simu	Kazi inayoombwa	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata
1	ALLY	HEKE	KULWA	M	0789290336	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
2	MARIAM	PATRICK	KAMKOLWE	F	0733351872	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
3	Rahel	George	Jilasa	F	0621806901	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
4	cosmas	Benard	Masunga	M	0769386116	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
5	DISMAS	SYLVESTER	MWANDIIKA	M	0629108289	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
6	SPECIOZA	PASTORY	ISHENGELO	F	0627841356	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
7	MAHEGA	MALIATABU	MTOKA	M	0745299279	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
8	CHALYA	MJANANDEGE	MABU	M	0684659824	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
9	Hamis	Salehe	Thomas	M	0745042679	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
10	Peter	Victory	Kikandi	M	0621143106	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
11	WANDE	GUJA	SHIJA	F	0620655935	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
12	Kulwa	Lutonja	Kulwa	M	0786828690	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
13	REUBEN	JINYAGE	MWANDU	M	0625699034	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
14	SAMWEL	SAIDA	FAIDA	M	0762726211	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
15	KOJONGO	GONDERA	SABATO	M	0626074509	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
16	Majaliwa	Marco	Kamalanze	M	0621144023	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
17	ADAM	THOMAS	RENATUS	M	0621978412	Karani wa Sena	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli

18	NDOSELA	IHOLOGO	MADAHA	M	0744794241	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
19	Victoria	Alphonce	Herbeth	F	0743992359	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
20	ADAM	KATELENGU	AMOS	M	0764666528	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
21	AMOS	THOMAS	BUSANDA	M	0626660909	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
22	AIZACK	PHILIPO	CHATANDA	M	0766657086	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
23	Charles	Masoya	Daniel	M	0766736856	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
24	EDINA	AMULIKE	PANJA		0743744385	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
25	JUSTHA	KEMILEMBE	CHRIZOSTOM		0762421984	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
26	COSTAVE	PETRO	LACKSON	M	0752863577	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
27	BERNARD	MAYELA	REVOCATUS	M	0625846135	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
28	ELISHA	KAROGI	MAFURU	M	0621698152	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
29	SADAYA	ISMAIL	MJUNGU	F	0623343151	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
30	SAUDA	HALIMOJA	SANGA	F	0626899300	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
31	SAID	BAHATI	MAZOYA	M	0769121326	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
32	Hadija	Musa	Saidi	F	0629011082	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
33	ASHALI	AWILIAM	MBUZA	F	0764855903	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
34	AMOCE	LADISLAUS	SANGU	M	0759096876	Karani wa Sensa	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA MSIMAMIZI WA MAUDHUI										
#	Jina la	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Namba ya	Kazi	Mkoa	Wilaya	Halmashauri	Kata

	kwanza				simu	inayoombwa				
1	MWAHU	IHOLOGO	MADAHA	M	0758180583	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
2	ZENGO	GUMALIJA	MWIGULU	M	0768644428	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
3	MIGONGO	ELIAS	MILIGWA	M	0783327456	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
4	KASHINJE	NDILA	DARUSHI	M	0764692334	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
5	Teonas	David	Joseph	M	0625850681	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
6	JANUARY	SINDABAKILA	MATALO	M	0743578790	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
7	ONESPHORO	SELESTE	GOMORA	M	0627872270	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
8	PRISCAR	GEORGE	MWIMANZI	F	0755681048	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
9	MESHACK	ANODI	MLYATE	M	0623981116	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
10	TEONAS	PASTORY	ISHENGERO	M	0621144941	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli
11	ZAINA	SAID	MOGWA	F	0628718494	Msimamizi wa maudhui	Katavi	Mlele	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Mwamapuli