
NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 MAYALA SAYI NJILE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

2 BENSON BIATUS KIHWELE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

3 MILIAM FILEMON GWAMBAYE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

4 DIANA NIYONKURU STANSLAUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

5 JANUARY MUSSA BATHAZAL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

6 MABULA MAYUNGA LUDALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

7 OLIVA JOHN KISINZA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

8 ESTA TABU LUGATA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

9 JACOB LEONARD KABELELE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

10 BENJAMIN MABALA NICKODEMUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

11 ADELINA MAVAZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

12 JILES WILLIAM NZINGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

13 JEREMIAH JERALD SONGALAELI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

14 VICTUS MANYALA BENEZETH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

15 ISAYA JACKSON ISAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

16 MARTHA YOHANA GIBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

17 ESTERIA MWAMROSO EMANUEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 GWAMAKA NSAJIGWA MASAME SHULE YA SEKONDARI USEVYA

2 SOPHIA ALON ALBANO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

3 HAMIS SIMONI SIMONI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

4 JACKLINE SEBASTIAN CHUZI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

5 JOHN CLAVERY WAKOLELA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

6 MAXIMILIAN  GODFREY  SIMBEYE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

7 HAMISI MASOLWA MCHELE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

8 BUDONHO MAKOYE MAGANGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

9 DIANA LEONARD LUPAMBA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

10 ALBANO ALON ALBANO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

11 SHULE YA SEKONDARI USEVYA

12 ELIZABETH CHRISANT CHUNDU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

13 HOLO MATHIAS ELIAS SHULE YA SEKONDARI USEVYA

14 EMMANUEL SAVERY KALYALYA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

15 DOMINIC PAUL MALAMBO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

16 WANDE MATHIAS ELIAS SHULE YA SEKONDARI USEVYA

17 ELLY OBED ZAKARIA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

18 ZENOBI ALBERTO REHANI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

19 MICHAEL J MWAZEMVE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

20 LWIZA GILBERTH MBASHA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 ROSEMARY ATANAZI  FILBERT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA



2 WINFRIDA MICHAEL DOMINO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

3 ALEX LIBERATUSI MGANE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

4 THOMAS JOSEPHY .MAMBWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

5 FOSTIN NOEL MISONGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

6 GODALIA OSCAR MZURI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

7 CLARA RESPIDIUS .PETER OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

8 GIFT GREGORY KINYAGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

9 DOTTO JULIUS HANGAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

10 EDNA VALENCYE KASEKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

11 EMMANUEL ROBINSON JACKSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

12 SHUHUDIA MESHACK LUTIMBANYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

13 VENANCE REIMONDI KATYEGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

14 FRANK PAULO FIDEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

15 JESTINA JELARD .JOHN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

16 EMMANUEL OSCA FUNGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

17 HAPPY JOSEPHY KAYUMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 HAMIS MWENGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

2 JOSEPH E.MJILA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

3 SABINA PONSIANO JANUARY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

4 CLEMENSIA AGUSTINO SENGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

5 ESTER JOSEPH FABIANO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

6 ALEN S. KOMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

7 GRACE DAUD NSELEMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

8 ROBERT L JISABI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

9 SIMON BATROMEO KATABI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

10 SABBY SENNY BALYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

11 SENY STEPHANO BUTIMBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

12 VITALIS NOBERT KABANO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

13 CHRISBATH B. MSIGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

14 CHRISPIN EDMUND MAGANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

15 NAJMA MASOUD MVIKILWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

16 ANNA MALINI MTAWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

17 SALUM MOHAMED KATIWANYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

18 AGNESS BAHATI MASELE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

19 SINGU MGELELE PAULO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

20 MENFRID PASKAL KASHUTA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

21 LEVANA K SIMWINGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

22 PETER DAVID KASUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA



23 GROLIA JURGEN MWANONI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

24 LEWIS ALBANO JAMES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

25 SHILINDE WASHA HASANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

26 PROSPER FABIANI MAHENGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

27 MELKISEDEKI AMON BIRIKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

28 LEONATHA NYANGOMA ZELAMULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

29 SHEGA LUHENDE MBOJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

30 STEVEN DAUD MASAKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

31 SHUGUTA SHAURI YOHANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

32 PAULO ELIAS MBOGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

33 FRED K MGAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

34 ESTA WILLISON ANDREA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

35 HERMES JEROME SHAO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

36 MORIS ROMAN NSHOKI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 ROMANUS FAUSTINE NKINGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

2 JASTIN JOHN MANGULU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

3 AGNES LAURENT SILUNGWE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

4 SARAFINA RUBEN RICHARD SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

5 KOMED KONRAD KISANKO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

6 AYUB JULIUS KACHELE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

7 LAYMOND JOSEPH APRONARY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

8 ASITYE HEZRON MGALYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

9 REHEMA EMMANUEL MGAYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

10 MARIUM MATHIAS MZWALILE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

11 OSWARD ENOCE LUZALIA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

12 AUGUSTINO LOKI KINYARA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

13 MUHANGWA NGOHE LIMBU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

14 ASNATH JASPARY JOHN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

15 ROBERT LIMBARU WANJALA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

16 MAOMBI GODFREY SAMUEL SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

17 JESTINA DISMAS MVUNA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

18 SEKELA ASAGWILE BUKUKU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

19 AMOS NESTORY SYLIVESTER SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

20 ISRAEL FROLENCE STEPHANO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

21 BARNABAS PETER KADELYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

22 AZIZA NASIBU ABDALLAH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

23 LEONARD WILSON MAFURAHYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

24 JOJINA EPHRAIM SAUSAND SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA



25 LABAN YOHANA LABAN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

26 HAPPINES ADERAIDA ACCHERAUS SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

27 SARAH SAMSON CHARLES SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

28 CHAGU MASHINDIKE KASOMI  SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

29 MONICA KAKINDILO KOYO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

30 TABITHA MALAKI ATHUMANI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

31 STEVEN ATUBONE MWAKALUKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

32 HAPPINES PHILIBERT NDAYASUSE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

33 GODLOVE IGNAS INNOCENT SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

34 SILVERIUS IGNAS INNOCENT SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

35 SAGALU MATHIAS IKANDAGO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

36 YEREMIA LUCAS MDIDI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

37 SARA LINUS KASAKABAYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

38 MARIA LEONARD FUNGULIMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

39 LINUS HENRY JOAKIM SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

40 GRACE CHARLES MAYUNGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

41 BAHATI DOLA LUPONYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

42 ZILIPA FUMBUKA PETER SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

43 JOHN BILEMBE MODESTE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

44 MAGDALENA ELIAS WAWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

45 REBEKA EMMANUEL MBOJE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

46 PENDO YORAM SAGISE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

47 NIMROD RAYMOND SELEMAN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

48 AGUSTINO THOMAS SENGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

49 KIHEZERO WAKALA LUKUBA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

50 LUCAS JAKOB BUNDALA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

51 SILVIA VICENT HILLARY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

52 MUYEBELA BONIPHACE MAYENDEKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

53 RABSON JOCTAM MWINUKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

54 NATHALIA MASSAWE THADEI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

55 REGINA JAMES NGATA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

56 GLORY JOHN MASAWE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

57 ANNET ISAACK LASONI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

58 CASIANO DANIEL GEORGE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

59 EDITHA MAKAME HAULE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

60 GILBERTH JOHN KILATUNGWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

61 SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 TALASIUS JACOB NSIMI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA



2 KISARWA SIMEON KISARWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

3 DANIEL PETRO ELIKANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

4 JACKLINA CLAVERY BEDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

5 NOELIA FRANK KAPYUKU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

6 HELMAN ANATORY NYEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

7 SEBASTIAN  HENRY LYOBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

8 GEORGE WILLIAM LUKENSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

9 EMMANUEL DONARD MPULO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

10 MUSSA VICENT GARIMOSHI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

11 JILES DEOGRATIUS KIPETA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

12 IZACK LASON MWANANZILA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

13 DAUD REVOCATUS CHUNDU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

14 EVARIST KATABI KIMANGU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

15 MONIKA PASCHAL LANGULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

16 THOMAS BERNAD NKAMBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

17 ROZI FANUEL DUHIA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

18 ROBART PASCHAL KASHINJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

19 SHEDRACK ARON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

20 GUSTAVE NICAS KAUZENI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

21 REBECA MWIGILU BOYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

22 MONICA PATRICK SHILINDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

23 CHRISTINA L. SANANE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

24 JOSEPH ABEL KATALUKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

25 JAMES J. CHOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

26 ROBART REMMY MPEPO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

27 BONIPHACE MASALU MILANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

28 NEEMA PATRICK KULWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

29 KAZWENGE SAMORA MADAMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

30 DEBORA NELSON MWASYEBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

31 DANIEL EDMUND UMELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

32 BOAZ PETRO SILAVWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

33 JOSEPH R.CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

34 MISASO M.MPULUKWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

35 ASTRIDA LEONARD PONDELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

36 LUCY MATAYO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

37 JOSEPHINA LADISLAUS KONJANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

38 MERIS MOSES SWAGALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

39 ODILO SIJALE TENDO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

40 JONAS PHILIPO CHOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

41 HEZRON BAYATI MKWAMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

42 EMMANUEL PASCAL KALAPI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

43 ALIKADO WATSON WAKOLELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

44 EMMANUEL MWAIFANI GIDION OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

45 DORA NATHANAEL MKANE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

46 DANIELY STEPHANO LUBINGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

47 VENERANDA PATRIC KAPEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

48 EMEDEO CRACION ERNEST OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

49 OMARY ELIA MBWAMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 JAMES ANTON KAPILIMBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

2 WANDE GUJA SHIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

3 DEVID BANGALAS KITAMBALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

4 AMOSI MSAFIRI SAINI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

5 EVELENTINA ALOYSI CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

6 OSWIN FEDAST NDALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE



7 ZILIPA JOEL NGOLOGOLO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

8 ZIADA HAMIS NDWATA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

9 TASIANA PAUL MAKANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

10 PETER SYLVESTER CHIMAZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

11 GODFREY JACOB JOHN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

12 SIMON MAHONA KAZUMALI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

13 PHILBETHA KAPINGA BEATUTH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

14 ESTER MWELA BUGONGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

15 MARIAM KENEDY MAJALIWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

16 GERVAS SYLVESTER PETER OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

17 CHRISTAN FRAVIAN ELIAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

18 RICHARD NOBERT MKANDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

19 JESCA EDWARD BUKWIMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

20 MOHAMED FEDRICK LUHENDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

21 IBRAHIM CHRISTOPHA JEMES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

22 SEPHANIA HENRY KAWIMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

23 WITNESS DAVID MLOWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

24 ANGELIKA PONGEZI MDETA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

25 YUSTER DEUS CLEMENT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

26 IBRAHIM SAMWEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

27 TUNGWILEGE ATUFIGWEGE MKUMBWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 UWEZO LEONARD BONIFACE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

2 YOHANA IBRAHIM JULIUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

3 FRANCIS LUTUGIJE SIMON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

4 HOLO MAGANGA BUZA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

5 EMMANUEL PASCAL SENGEREMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

6 EMMANUEL GILASH NYOROBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

7 FURAHA ZAKARIA TITO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

8 SAMWEL EDES WAZAMANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

9 DIGNA EDES KIWELU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

10 JIGALU SHABANI SHIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

11 NGUSA K NGUSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

12 WEDNESDAY ZEPHANIA TONDEKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

13 HELENA MICHAEL DISMAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

14 PENDO EDWARD MWANAKULYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

15 MASANJA MOSES SALANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

16 KIJA GILASHI NYOROBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

17 KULWA JOSEPH TUNGU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

18 OSCAR DICKSON ROJASI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

19 ADAM KATELEWANGU AMOS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

NA. JINA LA KARANI MUONGOZAJI WAPIGA KURA KITUO CHA USAILI

1 DIANA COLMAN KAVISHE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

2 YOHANA OKOTH SHULE YA SEKONDARI USEVYA

3 KULWA MISINZO MIGEHA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

4 NAOMI SULUO PHISSOO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

5 RAYMOND MLASI NGALAMIKA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

6 GERVAS GEORGE MICHAEL SHULE YA SEKONDARI USEVYA

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(B) MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE



7 JOSHUA ZENGO ZAKAYO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

8 ELIYA JOFREY JOHN SHULE YA SEKONDARI USEVYA

9 SHUKRANI KALASON MPEMBELA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

10 FRANK ROBERT NJUGILI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

11 DAUD DIDAS LEMBEKEA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

12 MILENIUM P. SELEYA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

13 ODETA BAHATI SALUMU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

14 WILLIUM CHARLES MALULU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

15 PAUL LUKAS GUYASHI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

16 MUSA MZUMBWE NYASA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

17 SPRINA OLEWE ZEPHANIA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

18 PHILBERT KAHINDI SANANE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

19 SABAS HENRIKO MKOLONGO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

20 ELIZABETH L MANENGE SHULE YA SEKONDARI USEVYA


