JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
¥ HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE .
SIBTRIC Ofisi ya Mkurugenzi,
' ' Q S.L.P 245,
MPANDA-KATAVI

Unapojibu tafadhali taja: 05/09/2017
KUMB.NA.KTV/MPDC/L.10/5/20

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA '
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mp}rnbwe
anawatatangazia wananchi wote kwamba, Halmashauri inauza

viwanja kwa matumizi ya makazi, biashara, Shule ya awali, hoteli
na Petrol Station.

» Viwanja vipo eneo zuri linalofikika kwa urahisi ni umbali wa
km 2 kutoka barabara ya Usevya-kibaoni kona ya kuelekea
kanisa la KKKT. Viwanja vipo kata ya Usevya eneo
linalojengwa makao makuu ya Halmashauri.

» Viwanja vya makazi vitauzwa Tsh. 1,000/= kwa mita moja ya

mraba na viwanja vya biashara vitauzwa kwa Tsh. 1,500/=
kwa mita moja ya mraba.

» Viwanja vina ukubwa wa kuanzia mita za mraba 300-1500.

» Fomu za maombi ya viwanja zitauzwa kwa Tshs. 20,000/=
katika Ofisi ya Ardhi.

» Fomu za maombi ya viwanja zitaanza kutolewa tarehe 11-

24/09/2017 kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:00
alasiri.

» Mwisho wa kurudisha fomu za maombi nj tarehe 29/9/2017
saa 9:00 alasiri.
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