TANGAZO paLMASAAUR YA (W) MPIMBWE

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA:

HALMASHAURI INAKUSUDIA KUWASHIRIKISHA WAFANYABIASHARA KUWEKA UZIO
WAKUDUMU KWA KUJENGA MADUKA YA BIASHARA KUZUNGUKA ENEO LA CHANZO
CHA MAJI MAJIMOTO.

MADHUMUNI YA MABORESHO YA UZIO WA CHANZO CHA MAJI YA MOTO:

)] KUSUDIO HILI LINALENG A KULINDA CHANZO KWA KUZULA UHARIBIFU WA
MAZINGIRA, KUTUPA TAKA, KUCHOMA MOTO, KUJISAIDIA NA KUINGIZA
MIFUGO.

1)  KUSUDIO HILI LINALENG A KUENDELEZA ENEO HILI NA KUWEKEA VIVUTIO
MBALI MBALI UPANDE WA NDANI KUFANYA ENEO LIWE LA UTALIL

JINSI YA KUBORESHA:

MKURUGENZI ANA WAKARIBISHA WADAU (WANANCHI) WENYE KUHITAJI KUJENGE
MADUKA KUZUNGUKA ENEO LA CHANZO CHA MAJI KWA KUZINGATIA RAMANI NA
MICHORO ILIYOPO WALETE MAOMBI.

JINSI YA KUJENGA

1.WADAU WOTE WANAO HITAJI WATAJAZA FOMU YA MAOMBI YA KUPATIWA ENEO
LA KUJENGA KIBANDA.

2. FOMU NI TSHS. 10,000.00 INAPATIKANA KWA MHANDISI WA UJENZI, FOMU INA
MAELEKEZO YOTE MUHIMU.

3. GHARAMA ZA UJENZI NA RAMANI YA KIBANDA UTAPEWA NA MHANDISI BAADA
YA KUCHAGUA AINA YA BIASHARA UNAYO KUSUDIA KUIFANYA (VIBANDA VIPO
KWA MPANGILIO WA AINA YA BIASHARA).

3. BAADA YA KUJENGA KIBANDA, UTAKIMILIKI KWA KULIPA NUSU YA KODI YA
PANGO HADI GHARAMA ZA UJENZI ULIZO TUMIA ZIMALIZIKE NDIPO UTALIPA KODI
YOTE YA PANGO KAMA MPANGAJI WA HALMASHAURL

FAIDA ZA UJENZI HUU WA VIBANDA KWA MJI WA MAJIMOTO:

1. YATAKUWA MADUKA MAKUBWA YENYE NAFASI YA KUFANYA BIASHARA

2. MADUKA YATAPENDEZESHA MJI KWA JINSI YALIVYO ANDALIWA KITAALAM

3. NIFURSA KWA WAFANYA BIASHARA WENGI ZAIDI KUPATA ENEO LA Jd
BIASHARA MJINI/MAJIMOTO '

4. NIUZIO WA ENEO LA CHANZO CHA MAJI WENYE MANUFAA.
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