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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

Simu: +255-25-2955332

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KTV/MPDC/R.50/5/83

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
S.L.P 245,
MPANDA-KATAVI,

17/07/2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA ANA KWA ANA

Rejea Tangazo la nafasi za ajira za muda za Makarani, Wasimamizi wa Maudhui na
Wasimamizi wa TEHAMA la tarehe 05/05/2022 kutoka ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS),
nawatangazia waombaji wote ambao orodha yao imeambatanishwa na ambao wameonekana

kukidhi vigezo na sifa miongoni mwa waombaji wote kwa mujibu wa tangazo letu la nafasi ya

ajira lililotajwa hapo juu kuwa wanatakiwa kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe

19/07/2022.
SIN| ~ Kada Tarehe ya Mahali Muda
Usaili wa
mahojiano ya
ana kwa ana
1) Wasimamizi wa TEHAMA. Makao makuu ya ofisi ya Mkurugenzi 02:00
19/07/2022 | Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Asubuhi
- B | Mpimbwe -
2) | Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Kibaoni (Katika shule ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. sekondari ya Mizengo Pinda) Asubuhi
3) Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Usevya (Katika shule ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. Msingi ya Usevya) Asubuhi
4) Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya lkuba (Katika shule ya Msingi 02:00
Msimamizi wa Maudhui. ya Kashishi) Asubuhi
5) | Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Chamalendi (Katika ofisi ya 02:00
| Msimamizi wa Maudhui. B Mtendaji wa Kata ya Chamalendi) Asubuhi
6) Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Mwamapuli (Katika ofisi ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. | Mtendaji wa Kata ya Mwamapuli) Asubuhi
7) | Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Mbede (Katika shule ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. sekondari ya Mbede) 1 Asubuhi
8) Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Majimoto (Katika shule ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. sekondari ya Majimoto) Asubuhi
9) | Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Mamba (Katika ukumbi wa 02:00
Msimamizi wa Maudhui. Sekondari ya Mamba) Asubuhi
10) | Karani wa Sensa na 19/07/2022 | Kata ya Kasansa (Katika shule ya 02:00
Msimamizi wa Maudhui. sekondari ya Kasansa) Asubuhi




Aidha wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

1) Wasailiwa wote waje na vyeti vyao Halisi (Original) vya shule, Mafunzo na vya
kuzaliwa siku ya usaili.

2) Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri, malazi pamoja na mahitaji
mengine.

3) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho
vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha mpiga
kura, kitambulisho cha Taifa au hati ya kusafiria.

4) Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhu51wa kufanya usaili.

5) Waombaji ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha iliyoambatishwa
pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo na sifa zilizokuwa
zinahitajika.

6) Pia mnashauriwa kutembelea tovuti ya Halmashauri ya www.mpimbwedc.go.tz ili

kupata taarifa ya mabadiliko yoyote endapo yatajitokeza.
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Nakala kwa; -

Katibu Tawala wa Mkoa,

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Katavi,
S.L.P 235,

Mpanda - Katavi.

Katibu Tawala wa Wilaya,
Wilaya ya Mlele,

S.L.P 471,
Mpanda-Katavi.



WALIOITWA KWENYE USAILI NAFASI YA WASIMAMIZI WA TEHAMA

Jina la kwanza | Jina la kati Jinala ukoo | Jinsia | Namba ya simu | Kazi inayoombwa | Mkoa Wilaya | Halmashauri

. Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

1 Emmanuel Mathias Mhuge M 0757375730 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

) MUSA ENOCY THOMAS M 0620190841 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

3 MANYAMA MASIGE KWALAGA M 0763145968 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Stanle Augustino | Chaula M | 0764126079 | Msimamiziwa Katavi | Miele | Halmashauriya Wilayaya

4 ¥ & TEHAMA Mpimbwe
. Abbakari Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

g | irene MUssa Mfangavo F 0764302179 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
. . Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

6 Jitihada Raulent Amoni M 0752362901 TEHAMA Katavi Milele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

7 SAMWEL MATHAYO MASASI M 0684432584 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
. Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

3 SAMWEL LUCAS MHUNG'WA | M 0755555655 TEHAMA Katavi Milele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

9 YUNICE MAKOYE BUSIYA F 0625336878 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

10 RENATUS MAKOLO JIGANGA M 0759748901 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

11 CHARLES BANTANDIKA | IGNATIO M 0678378704 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Godfre Jonathan Mwaya M 0784179238 Msimamizi wa Katavi Mlele Halmashauri ya Wilaya ya

12 ¥ ¥ TEHAMA Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

13 Charles Cleophacy Katumbaku M 0765509641 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

14 JAMES MICHAEL KAMBANGA M 0762700842 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

15 AMEDEUS SIMON MBUYA M 0768736043 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe
Ibrahim Jul Mbilinyi M | 0764068384 | Msimamiziwa Katavi | Mlele | Halmashauriya Wilayaya

16 y y TEHAMA Mpimbwe
Msimamizi wa . Halmashauri ya Wilaya ya

17 BARAKA DAVID MWAKASEGE | M 0765172362 TEHAMA Katavi Mlele Mpimbwe




