
NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 MASHAKA HUSSEIN LUZUBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

2 MWIGULU SENI BALYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

3 SOPHIA JOHN WILLIANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

4 ABILAH ATHUMAN NIHUKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

5 SIAMIN LANDAN NKOTA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

6 JILALA MLEGA NGITE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

7 JUHUDI MICHAEL TETE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

8 TERESIA WENSLAUS MATONDWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

9 SIMEO JOHN BUKANU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

10 LADISLAUS KAZEMBE MUNGUAJUA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

11 FORTUNATA EVARIST MAKONOPE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

12 SHIGELA JOSEPH JISENDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

13 BARAKA BENJAMIN MTITU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

14 HARUNI KASASE MDONGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

15 THOMAS EDWARD MWANDY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

16 JOSEPH KIFARU RICHARD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

17 DEDAN MSABI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

18 ERASTO DEUS SAMWEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

19 DEVI YOUNGSON MWASHAMBWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

20 ISRAEL NORBET SIMPASA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

21 ESTHER LUSUNZU MHANGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

22 LAZARO PASCAL KAFWIMBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

23 LUCY MAGANGA MAKOYE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

24 SALUMU SAMLYI NDEMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

25 HAMASA MWAMENJE GEORGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

26 GEOFREY JONATHAN MWAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

27 MARIAM SAIMON SHAKIZANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

28 BAKARI RAMADHAN JONGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

29 MESHACK ANOLD MLYATE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

30 SAIMON MHANGWA NKIRIJIWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

31 KASHINJE LUKUNDULA LUKWAJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

32 MARIAM MRISHO MASANJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

33 SHIJA NGITE MLEGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

34 PASKALIA GEORGE MASUMBUKO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

35 LUCASYO CHASUKA KIPAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

36 MOHAMED MAYENGA KYERABA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

37 BENJAMIN MABALA NICKODEMUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

38 OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

39 ELIMILDA CLEMENT MKOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

40 EDWIN PITROIS CHISUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

41 JOSEPHINA ANDALWISE MWANGAMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

42 BALTON MENDAMENDA CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

43 OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

44 LECARDIA SIXMUND NZIKU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

45 RICHARD JOHN ANGOMWILE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

46 NICETA JEROMINI KAVISHE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

47 VERONICA FRANCIS MATHAYO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

48 KOMBE MAHENDA MABULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

49 AMBWENE DICKSON MWAMPAMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

50 MATHIAS JOACHIM MSANGAWALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

51 YOHANA ISAYA ELIAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA CHAMALENDI

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

(A) WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(A) WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA



1 STELLA GERLAD MBIJIMA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

2 VITUS EDMUND KANONDO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

3 IRENE MUSA  NGILAGWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

4 WINIFRIDA L GALLAN SHULE YA SEKONDARI USEVYA

5 OSCAR ALFRED SENKWE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

6 WINIFRIDA H KASSANGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

7 ASIA MOHAMED IDD SHULE YA SEKONDARI USEVYA

8 NAMBUA N  MUSTAPHA        SHULE YA SEKONDARI USEVYA

9 REHEMA SILVESTEER NGATUNGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

10 FANIEL JORAM MWAZEMBE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

11 ATUGANILE A LUPASA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

12 CONSOLATHA SIMON LUPUGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

13 CHANDA PENGSON HALEGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

14 JOYCE JACOB MUSA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

15 ALFRED HAMISI MABINA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

16 SABURI EDWARD MASIMBA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

17 JOTHAM T MAHWA.            SHULE YA SEKONDARI USEVYA

18 DIGNA ALBIN LASANGWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

19 SHULE YA SEKONDARI USEVYA

20 IMAKULATA HOSEA LULEMI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

21 JANE JONEM DOLOGO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

22 JAMES BURTON MWASAMBALILA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

23 SEKELA MESON KERRY SHULE YA SEKONDARI USEVYA

24 SAADA SAID SHABANI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

25 JOSEPHAT ALFRED ITALLA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

26 JOSEPHINE DEOGRATIUS MHAGAMA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

27 ANNA KASOMO MUSA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

28 JOSEPH W MAGANGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

29 ANNA ERNEST MGONGO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

30 SEKELA TIMOTH SALYANDA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

31 YUVENARY GERVAS NKWAZI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

32 GODFREY ADRIANO SIMBEYE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

33 MONELLA PIUS GEOFREY SHULE YA SEKONDARI USEVYA

34 MICHAEL MWALWALE LASTON SHULE YA SEKONDARI USEVYA

35 DARIA ANTHON PETRO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

36 BARAKA JOHN WILSON SHULE YA SEKONDARI USEVYA

37 GRACE NOEL THADEO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

38 TULI ANDAMBIKE KAPOLESHA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

39 ARUMAND EUTICK TESHA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

40 SHULE YA SEKONDARI USEVYA



41 GRACE NASIBU RAMADHANI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

42 HELMAN FIRBERT KAPINGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

43 DAUDI BENARD MWANANZILA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

44 ZAINABU KAUGA JUMA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

45 SHULE YA SEKONDARI USEVYA

46 JACOB PAULO MADUHU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

47 CHARLES EVARIST NTINDA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

48 ELIZABETH EDSON YUSUFU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

49 SHULE YA SEKONDARI USEVYA

50 MAGDALENA LEONARD KISINZA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

51 KIJA SAMWELI PILIPILI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

52 EPHRAHIM CHRISTOPHER  GERVAS SHULE YA SEKONDARI USEVYA

53 SHULE YA SEKONDARI USEVYA

54 SALMA JUMA OMARI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

55 NEHEMIA TWITANE NKOTA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

56 PASCHALIA KAPAYA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

57 SOPHIA PHABIAN KASHINJE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

58 BEATRICE DAIMON CHISONGELA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

59 MADELEKE MAKANI KAHINDI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

60 EMMANUEL SAID MWAIPOPO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 DOMINIC JACOB MWAMWAJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

2 BEATA PAUL MASHALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

3 ELIUDY DONASIO STAMILI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

4 HAPPYMARK KAUNDA MWAKYALABWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

5 ZAITUNI SELEMANI MADAM OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

6 EMMANUEL LONGINO DAUDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

7 SADICK BENITHO KINYALWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

8 CHRISTOPHER SAILAS MWANIWALAZYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

9 LUCY JOHN CHOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

10 FARAJA K.LAURENT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

11 JANE MICHAEL KENDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

12 EVANCE JASTIN MATAALUMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

13 JEFRI LAMECK BARASHINGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

14 FRANSISCO MAJESHI BONIPHACE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

15 ANORD BATROMEO NKONJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

16 FEFRI LAMECK BARASHINGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

17 GREGORY JOSEPH SHAURY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

18 SELINA RAYMOND KIMAMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(A) WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA



19 ANTONY TRIPHONE LUCANDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

20 TELEZIA A.MAYAGAYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

21 ROBAT FOKASI KASAL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

22 SOSTENES STAPHORD KAGWANYI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

23 ODILA P. MWAIPOPO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

24 JACKLINE COSTANTINO NOELY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

25 DEUS RWENGOSHOLAR JULIUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

26 PETER DAVID KIBAHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

27 PRISKA SILAS KASALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

28 JAMES BARAZA NYAMAGATI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

29 FRANK PWELA NTAGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

30 JOSEPHAT NICOLA BAYNIT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

31 ADAM R. MENDAMENDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

32 VITUS SILAS KASALALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

33 EDES SOSPETER CHEREHANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

34 OBETH COSAM KISANZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

35 CHRISTINA RESPIUS PITA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

36 CHRISTIAN LIGOBETI SENYE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

37 HADIJA A. HASSAN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

38 ERASTO ROBART ILUMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

39 GEOPHREY V.SIKALE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

40 FAUSTER GEORGE KESAGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

41 UPENDO ISACK MWAKITAGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

42 JANUARY ERICK SALUM OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

43 KULWA WAZIRI NGWEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

44 KIJA LUFUNGA KIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

45 JOHN MGANYWA STEPHANO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

46 KAPELA ROBERT .SYLIVESTER OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

47 ANDONGWISYE J.MWABANGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

48 ANORD KIZITO GEORGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

49 YAHAYA HAMIS RASHIDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

50 NASRAY RASHIDI KIBERITI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

51 OSWARD DASIANUS MATAULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KASANSA

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 ISACK IBRAHIM NZYUNGU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

2 STURMIUS M.ELIZEUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

3 NEEMA EDWARD SHILLAH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

4 SARAMENA MUSSA SELEMANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

5 TATU ADEN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(A) WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA



6 LAZARO WILIADI NKWAMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

7 OSWARD FRANCIS MWAKYUSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

8 EDITHA METHOD KASAFU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

9 ABDALA KIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

10 DAUD ONGOYO POLCARP OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

11 STEVEN AMBOKIGWE MWAMBENE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

12 DISMAS SILILO SINKALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

13 CATHERINE FRANK ASENGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

14 NITWA CHARLES NSWENDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

15 FARIDA HASSANI MANDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

16 FABIANO JOHN AKONAAY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

17 PAULO JOHN MAYUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

18 SWITBERTH BENEZET LUSESA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

19 EMMANUEL LUHOMWA JACOB OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

20 USHINDI ANDEMBWISYE MBWILO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

21 RAHMA RASHID JUMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

22 RUBEN KOROI BENJAMIN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

23 YUSTER GERALD MDENDEMI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

24 ABDALLAH ALFANI ULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

25 UPENDO LAURENT MWASHIBANDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

26 ALEX MOSES SWETU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

27 SAMWEL T. MAKOBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

28 ADABETH SADALA KUSONGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

29 HEPIFANIA PETRO NSURANGI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

30 KENNETH FRANCISCO MWANANSOLO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

31 SAYI ANTONY MADUHU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

32 ELIS LEONARD GALAHENGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

33 RAHMAHAMISI KISIMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

34 PATRICK DEOGRATIUS JUMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

35 IKUPAKISYA LABANI MSHANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

36 SALOME FESTO POLINO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

37 HERSON ERASTO GABRIEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

38 YUSAT LEVOCATUS BOMEZA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

39 JOHN YUDA JOHN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

40 PHILBERT MBOGE MPOLOGOMYI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

41 CHRISTOPHER S. SIKAZWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

42 KIZA PHABIAN HERMAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

43 WILLIAM YONA MRITA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

44 FILBERT COSMAS KANYAMPALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

45 ESSAU IBRAHIMU PETRO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI



46 MARTIN IVO MILAMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

47 SAADA S MABULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

48 CHRISTINA DONATH FOCUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

49 PIARA ADOLF KAWASANJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

50 SALUM MSAFIRI SUMWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

51 BENJAMIN MASANJA CHANDARUA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

52 KENNED NTANDALA GILBERT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

53 WESTON NELESON KAMWELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

54 VEDASTO NESTORY MWITA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

55 SAIDI ABDALLAH NGOTWIKE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

56 HUSSEIN ABDALLAH KAKOSO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

57 JIMSON GODWIN MWAZEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

58 RASHID LAMECK NYAMWERU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

59 JOSEPH BARNABAS MGALLAH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

60 NORBET SILVIN LEOPORD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

61 ROSE JAMES KASYAMAKULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

62 CYPRIAN CYPRIAN AKILIMALI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

63 VITUS LUSUNSU KASUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

64 OKSILIA GASPER CHAWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

65 ESTHER CHAKUPEWA RUHOMWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

66 NICODENIS LEONARD CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

67 DICKSON MUUNDWA PHABIAN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

68 FAHAD MUSTAFA KIKOTI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

69 NASIBU AMANI CHAMBAGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

70 BETRARD MODESTUS MLANGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

71 KEVIN MBOGO ELIAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

72 BONIPHACE STANLEY CHITTI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

73 ELAM ELIEZA MBINDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

74 SOPHIA NGOMALE KAYINGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

75 YUSTA PONSIANO LENATUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

76 TUMAINIEL KAAYA ELISHILIA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

77 JOHN JOSEPH SEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

78 COSTER AMANDO MASIKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

79 DEOGRATIAS NORBETI NKOMAKO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

80 TADEI MWAMLIMA LAMPSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

81 CHRISPIN FILBERTY NSOK0LO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

82 ANNICIA MIZENGO PINDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

83 ISAYA KEPHA MUSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

84 SHAMIMU AHMED RASHID OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

85 EVER FRAISON MOGHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI



86 RAMADHANI YAHAYA PAUL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

87 CHARLES SALUM LEONARD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

88 JULIUS NYONYOMA JACKSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

89 NALE BUTONDO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

90 NEEMA SENGE NDELE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

91 ELIAKIMU SHALUNGWANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

92 SWIRTBERT THOMAS SIBULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

93 JUMA FURAHISHA LUHENDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

94 ELIZA OSWARD MLAWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

95 LENATUS ROBERT MFAUME OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

96 NEEMA MAGOGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

97 JAMES SALUTEL MLAWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

98 FRAVIAN ABU NAFTA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

99 EMIDA GASTO KAMINA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

100 EPHRAIM MDENGO NSAMO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

101 CECILIA JOSEPHAT NTONYONGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

102 MAZOYA MASIMBO MASUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

103 MARTINA JEROME MIKAEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

104 NAZARETH SHADRACK MWANGOKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

105 ISRAEL JEREMIAH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

106 GEORGINA JAMES JIDAHE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

107 HEKIMA DONALD MWAKAFWILA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

108 SWITBERTH ZEFANIA KABAIJAMU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA KIBAONI

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 TOLIAS THOMAS MSHELE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

2 BERNARD SAMUEL OLANG SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

3 MELETIANA JONATHAN KAMHANGILE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

4 FESTUS ISDORY KABULULE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

5 SAUMU  BAKARI GIDERU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

6 GODFRED JUMA NYAKUYAGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

7 SHIDA JULIUS KIBONA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

8 EMMMI MILANZI MTAPWATA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

9 MESHACK MUSSA JOHN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

10 AMOS WHITESON CHALULA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

11 DENIS JOHNBOSCO DWASI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

12 EVA MATHIAS KIOZYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

13 SABAS HILARY  KIATU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

14 SALOME KALINGA JOHN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

15 ABEL SANGE KAYOKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM
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16 GEORGE MAGAKA ROBERT SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

17 GETRUDA LUBEN NGASA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

18 CHARLES BATHOLOMEO NCHINGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

19 EPHRAIMALBERT KALYALYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

20 BATSON SINKALA MUSA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

21 EVA SHABANI YATA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

22 BEATRICE JOHN SANDY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

23 BEATUS AUGUSTINO NYAKASONGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

24 JERADI LEONCE LEONALD SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

25 SUZANA GODLOVE MWULAGE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

26 SASI HUDSON MWITA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

27 KELVIN JOSIA  ELISHA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

28 EMMANUEL WARYOBA MASWI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

29 COSTANTINO FORTUNATUS HAULE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

30 AGINES MARCO MARCELY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

31 KORINE  ABAS MWANGWALE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

32 EMMA KOSAM PATSON SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

33 ATHMAN PARUAMENT RASHID SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

34 KELVIN DANIEL TOLINGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

35 NESTORY BONIPHACE MSEMWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

36 CHRISTINA MARKO JUMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

37 ISSA JUMANNE SAID SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

38 ANGELO ZENOBI MAKANGULA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

39 ZAKAYO ISAYA BUSANDA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

40 EVAREST WAMBULA WABEGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

41 SHIJA LUKAS KILISENT SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

42 AZANA OMARY MOHAMED SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

43 DEBORA KABUJE EMMANUEL SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

44 FESTO  JOHN FUNGO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

45 ALBANO SAMSON CHEYO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

46 REHEMA ROMAN JASTIN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

47 GILBERT MASSATU SABATHO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

48 FELISTER C MSHANI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

49 GREEN MTEGA MLAMBWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

50 MGARA SABHI MNASA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

51 IGNAS NGOMENI MWANANJA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

52 IBRAHIM CHARLES NYATO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

53 SAMSON MPUYA MAYUNGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

54 HALIMAALLY SHABANI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

55 GERVAS NOEL MWEMBE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM



56 SAMWEL CLEOPHACE NDAGO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

57 JAMES ELIAS YONA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

58 SOJI LUSANA JOHN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

59 FROLENSIA VITALS DENIS SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

60 MUSA JOHN KANIKI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

61 MSAFIRI GUNZA SAINI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

62 SALOME STANFORD KIMZANYE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

63 LUKAS JACKO MATHIAS SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

64 WINRED NJAU JOSEPH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

65 BIKOLIMANA HAMISI NCHALIJA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

66 SOSPITA MASALU JOMO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

67 MATHIAS ZACHARIA KIFUTUMO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

68 NADHIFA BUKUDADI KAMUGISHA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

69 AMINA  FARIJALA UYAKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

70 GIBALYA SAMSON GUDU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

71 LILIAN ALFRED MAIVUNE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

72 PAUL JAMES MWENDO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

73 ALPHONCE KANDIDUS MBIRO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

74 RICHARD KIJA JOSEPH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

75 JAPHET JANUARY MWISHO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

76 IGNAS MICHAEL ISMAIL SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

77 SAMSON MBASA BUGIGI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

78 MANASE JOSEPH MERCHIOLI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

79 MKUDE PIUS CHAHE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

80 SHALI  KAMULI MWENDABWILA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

81 OLIVER NALIPO MWAKALOBO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

82 BRIAN ELENEO SCHILYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

83 HILDA THOMAS MGAWE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

84 CHABA CHARLES EMMANUEL SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

85 JAMILA HUSSEIN HAMIS SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

86 AGUSTINO VITUS MSANGAWALE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

87 YUDITH MARTHIN NDEGETSE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

88 HALIFA  HASHIMU MATUMLA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

89 JOHN EMMANUEL MWANGALABA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

90 ANASTERA JOHN MANJANO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

91 PASCHAL JOHN BUMIZA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

92 PENDO  GEORGE WASHA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

93 MARKO PAULO MACHIYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

94 ELIAS MARGWE MURUNGU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

95 BAHATI ALLY MALINDE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM



96 GODFREY SAMSON CHEYO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

97 JOSEPH ABEL NYANDA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

98 JOSHUA ENOC YUSUPH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

99 BROWN  BRUNO MSANGANZILA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

100 SWEETBERTH WILLIUM VAHAYE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

101 JENIFRIDA PAUL KUNKUTA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

102 MALIUS ANATORY KASUNGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

103 PETRO MIPAWA WILSON SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

104 ALAWI HASHIM ABDALAH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

105 REGINA LUKELESHA LUHENDE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

106 BARAKA AMBONISYE MAKWENGWE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

107 AZIZI ALLY CHIPASIKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

108 EMMANUEL AMOS JOHN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

109 LIGWA HILLU  MASHAURI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

110 DOTTO MATHIAS MBEMBELA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

111 GLADNESS SABATO MASATU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

112 NYANDA CHARLES DOTO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

113 ELIASA HUSSEIN NKOLA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

114 LIBERATUS GERALD MASABILE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

115 ZAKINA LUDIKO MSIGWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

116 RAMADHAN DANIEL HAMIS SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

117 ANNA JUMA NGHWASA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

118 CHRISTINA LAURENT APOLONARY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

119 EVODIA MARTHIN NDEGETSE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

120 MASUMBUKO BONIFACE MANYANDA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

121 GERVAS SIMON MANYIRIZU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

122 SHIGELA SENI JANDIKILE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

123 EDA NORBERH MIZENGO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

124 BARARABAHO YOVINE ZABRON SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

125 STEPHANO PAULO MACHIYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

126 JAKOBO LUGWISHA SANDU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

127 REVITHA JONATHAN DAUD SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

128 TALSISIA EUSEBIO KIYAO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

129 MOHAMED MUSSA MWINJUMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

130 EMELITA LAURENT MLOWE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

131 JOSEPHAT MARKO MGELWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

132 OSWARD PELEKEGE MWALUKUTA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

133 STEPHEN GIDION MSHANI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

134 AIDAN AMANDUS MPOTO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

135 PEWAGHE HOSEA MWANGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM



136 EVERINE SILAS MAKUNZI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

137 SIFUNI NDEREYO KITOMARY SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

138 DAFROZA ALBERT MUNGALONDAGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

139 MUSSA JEROME LUOGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

140 AMIRI WILLEY KIVELEGE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

141 KULWA JOHN MAPUNDA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

142 HILDEGARDA FAUSTINE MTUI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

143 EMMANUEL NGELEMI MAHEGA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

144 ABEL CHARELS HALAWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

145 BOLICE SEVELIAN MARCO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

146 VAILETH VENUST BARTAZAR SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

147 TUTINDAGA BENJAMIN MWAIKUKA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

148 KEFRINE ZABRON JOSEPH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

149 HELMEGILDA AGUST TAIRO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

150 OLIVER STEPHANO ANDREA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

151 LUTENGANO HENRY MKANE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

152 MOHAMED SAID MADOUD SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

153 SARAH ENILISHA MCHOMVU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

154 JAMES CHARLES MLELWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

155 THOMAS MAGOTI NDARO SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

156 OBADIA KALINGA YONA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

157 JACOB WILLIUM MHAGAMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

158 SELEMAN JUMANNE LUSAMBAJA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

159 AMOS GABRIEL JOSEPH SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

160 MATRIDA SIMON MDINANGI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

161 NEGWAKO ROBERT MWANG'OMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

162 IGNAS SALVATORY MADENI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

163 ANDULILE MWAKASEGE MWAKYAMI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

164 PRISCILA ZAKAYO KAAYA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

165 TUMAIN SAMWELI MAFIE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

166 AGNES JONATH JOSHUA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

167 GLORIA YUSTON CHIBUTU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

168 SONDA MAYUNGA NDULUMA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

169 DOREEN ASTORY MWANYASI SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

170 SHAKILA JUMA SALUM SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

171 SIX NGANGA LUHENDE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

172 AMOS SIMWELA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

173 ROSEMARY PHILIBERT NDAYASUSE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

174 PENDO AYUBU ALEX SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

175 PAULO NANGALE NGUSA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM



176 JOSHUA NSENGA JOEL SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

177 ELISHA RAYMOND SELEMAN SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

178 FRANK LEOPORD KALIST SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

179 MARY JOSEPH MWAKAPESA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

180 SIMON SAIMON NDEMELA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

181 FRANK RAPHAEL MSIGWA SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

182 JOHN SAIDI MAGULU SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

183 EVA PHILIPO MASELE SHULE YA MSINGI MAJIMOTO MAALUM

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 MRAMBA NDIMILO SADIKI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

2 AUGUSTINA SADALA MARTANGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

3 ANTHONY ISRAEL MESHACK OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

4 SASITA PETER WAMBURA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

5 SEMEN MSANGAWALE JACKSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

6 DEVOTHA CRAY MHELELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

7 FILBERT IGNAS MLONGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

8 LUSAMWA BAFA PAULO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

9 NICAS DANIEL KAUZENI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

10 MTEMI MAKOYE GITTU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

11 PATRICK LUSUBILO MWAMPAMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

12 DENIS RWEZAULA BUBERWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

13 EMMANUEL WATSON MNKONDYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

14 PASCHAL JOSEPH  MAMBWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

15 EMMANUEL MWABALAGA MERCHIAD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

16 EMMANUEL MSALEGHE MWAZEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

17 AGNES DEOGRATIUS BUZAZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

18 MARIA PATRICK KAPEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

19 MARY ANYOSISYE.MWAKIPESILE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

20 FLORA BENARD KAMUGISHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

21 NEEMA MICHAEL GAUDAY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

22 EMARON SOGOYE CLIFORD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

23 TATU HOSSEN SAMWERONDO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

24 LILIAN BARNABA TARIMO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

25 ZAINA DAIMONY MWASHAMBWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

26 JACKLINA KOKUGONJA JOSEPH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

27 DOTTO LUGANDU MISHIBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

28 FAUSTA LEONARD ILOMO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

29 MICHAEL JOACKIMU NKUMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

30 TURUKAMWA TIBENDA MUBULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

31 ABEL JORAM MATOBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

32 ELIAS ROGASIO KILAPI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

33 YUSUPH TENSON KAJANGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

34 HILARY MAHUBA KASSIM OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

35 ODILA STEPHANO NSUMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

36 FADHILI LEONARD MWALEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

37 KELVIN LUTUSYO MWAKASOKE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

38 ANDREA LEOCARD NKAMBI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

39 SINYATI SYEKINO KILUSU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

40 FRANSISCO STEPHAN MGENI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

41 NAOMI LUCAS KOMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

42 TADEO BENEFICTO MALILO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

43 INNOCENT NEMES FRANCISCO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA
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44 NKUBA MBILO BUNZARI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

45 JOSHUA YUSUPH MASHAKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

46 GODFREY EVARIST NDENJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

47 LUCAS CHARLES MSALANGI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

48 JAMES DEUS KIPETA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

49 OMARY ABDALA SAID OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

50 FARAJA LEONARD MWALEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

51 ISAYA JOFREY KIPASHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

52 DAVID MBOYA MOLEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

53 JOHN MATHIAS MAUKULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

54 IGNAS BONIPHACE WAMAMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

55 EMMANUEL WANTIND SEVERINE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

56 FRANSIS YUSTO LUJIGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

57 NAOMI M.MAUKULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

58 JAMES MOSES SUWI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

59 CHRISTINA F.KAPYUKU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

60 ROBART J.MALIMU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

61 MATHIAS LUCAS MWAKALUNDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

62 EMMANUEL P. BULIGU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

63 EDWIN MPANDASHARO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

64 FRANSIS LUHANGAISHA MUSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

65 JOYCE MANENGELO JOHN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

66 FRANS L.MWALEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

67 GEOFREY JACK MWAKASANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

68 BETHA S SAWITI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

69 ELIZABETH E MAKONGALO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

70 AGNES WAKOLELA BEDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

71 LOVENESS H NDOLOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

72 CHIMAGA LUDUME OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

73 MARIA NASHON MWANISENGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

74 VERONICA DAVID NDEGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

75 FRANK MPANDASHARO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

76 JUSTINE ANDREW CHUNDU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

77 CRETIS D KAUZENI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

78 DARIUS S SHILINDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

79 ANATORY MALIPESA SAMOJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

80 JOHN NGOMENI JOSEPH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

81 AMINA HASANI RAMADHANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

82 ATHANAZ JOHN MINANI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

83 DAUD ABRAHAMU NSELEMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

84 KULWA SALAGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

85 KALIST CHARLES MSUYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

86 FATUMA SIKITU MWELEKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

87 MORICE KIPASHA EDWARD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

88 YUSTO JACOB LUJIGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

89 CHRISANT KASOTE KATABI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

90 ROJAS LAMECK BUZAZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

91 LEYMOND PATRICK LUSUBILO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

92 KASTOR POLCARP ONGOYO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

93 HAMISI SHIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

94 STIVIN RASHID KULWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

95 NIYONKURU GEOFREY GWILENZA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

96 SHIGELA MAIGE SAIDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

97 METHEW R NYEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

98 VAILET R NGELESHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

99 NEEMA G JOHN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

100 LEAH RWAMBANO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA



101 JAMES M.MHUGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

102 EVARIST F.KATUMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

103 EMILY KASAMYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

104 WILIAM SITA BUSHI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

105 SUZANA EDWARD LANGULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

106 BERNAD JOFREY KANYEPULE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

107 INNOCENT MORICE KIPASHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

108 CHARLES JANUARY MATETE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

109 NG'WASHI LUKONEJA NTEMI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

110 ELIZABETH EMMANUEL MIHAMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

111 FELISTA EMMANUEL MIHAMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

112 AGNES DEUS HAULE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

113 ALISEN THEOBARD GEORGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

114 GREYSON MICHAEL MPINDUYE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

115 ELIZA ANZAWE SANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

116 MUDATHIRU HASSAN JUMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

117 TUNDA JOHNSON MFUNGATI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

118 ABRON MARTIN NYONDO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

119 GEORGE ERIC NTOGOLO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

120 HEBRON JONPHAS NTAMOYE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

121 AGNES JACON KATUMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

122 BENJAMIN NELSON BUNGUMAY OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

123 ELIA CHACHA NYENDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

124 GEORGE VICENT KASOTE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

125 SEVERINI PETER SHABAN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

126 ANNA MATEI MBAWALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

127 PASCAL YUSUF SHIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

128 PETER MYATEGE MBUGHI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

129 CONRADE CRISS MUMBWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

130 FRATERNUS JOAKIM KALUNGWANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

131 OBEID SAMUEL NGAO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

132 KARIM PAUL KARIMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

133 DAMACEN PROSEPERY MCHUNGUZ OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

134 ATUFIGWEGWE MWABALASE JOSEPH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

135 EMMANUEL GABRIEL KAUZEN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

136 LAMECK AUGUSTINO BUZAZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

137 RESTUTA RAINEL NTINDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

138 MAGRETH AUGUSTINO MAGANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

139 ROSALIA KATANI MNJENJE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

140 SHEILA MUHAMED AHMED OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

141 DAUDI EMMANUEL SHAMBIT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

142 PHAUSTINA JOHN SHIJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

143 ERNEST PIUS MAGINGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

144 ANNA SABAS KACHANKWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

145 LYDIA MEJA BRAZIO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

146 AMON PASCAL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

147 EDINI PETRO GAMBANILO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MAMBA

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 FURAHA GODWIN MWAISANGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

2 CHARLES ZABRON MALEGERI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

3 MARTHA SIMON SOLOMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

4 LUSAJO ABRAHAM MBANGULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

5 NURBERTH SIKOMBE ELIAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

6 ABRAHAM HONES SHITENTE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

7 NICAS KARORLO SIMPEPO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

8 EMMANUEL JACKSON KAHINDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

(A) WASIMAMIZI WA VITUO NA WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA



9 FRANKO TYSON KUYETWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

10 STANLEY AUGUSTINO CHAULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

11 SADA HUSSEIN JUMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

12 VERONIKA FESTO MASAKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

13 ENOCK HENERICK KAWIMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

14 MESHACK KHAMSIN LONGINO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

15 FRANSISCOJAMES  KURUJIRA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

16 KENAN SINAIL KASEKWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

17 JOHN MSHANA MARTIN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

18 PETER MAKANIKA MADAHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

19 GODFREY THOMAS MASSAWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

20 MUSA NELSON NYOMEZI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

21 KELVIN BERNARD KAWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

22 REONARD DANIEL DEUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

23 PATRICK ZENGO CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

24 YUNICE ELIAS PHAUSTINE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

25 ATUGANILE YESAYA SYONGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

26 JOSEPH MUYAMBA KOWELANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

27 AMOS JULIUS YOGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

28 FRED SELESTINE KAUZEN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

29 MARTIN TUNGU DEUS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

30 JEITHA JONAS KIGAVA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

31 EDSON MWAKAJILA NABSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

32 ROSE NYAMANGA NDIZU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

33 FLORENCE KATABI ALFRED OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

34 LUKA ABNARA MSONGOLE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

35 JOSEPH SAMWEL MWANDU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

36 FONI FILIMON MAZARA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

37 CHARLES FESTO KAZIMOTO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

38 YOHANA CHARLES MADAHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

39 EMMANUEL SYLIVESTER SAMBO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

40 ELIZABETH JACKSON MGONDE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

41 SYLIVESTER ROBERT LUPONYA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

42 SAMWEL HABIL HAULE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

43 ADELINA IBRAHIM ALFRED OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

44 HAPPYNESS MELKZEDEKI ADOLF OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

45 TUNGU DEUS MINANGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

46 JACOB THOMAS KABUKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

47 DAIMON JOSEPH NGAO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

48 LEA MWELA BUGONGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

49 NESTORY KAZEBA MNABE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

50 JOSEPHINE JOSEPH MNYANZILU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

51 TUNGU MASONGO NZOBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

52 GIDION GABRIEL ALPHONCE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

53 MANDAGO MASALU MANYESHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

54 ZAWAD JACOB JISANDU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

55 HAPPNES ETHAN NDIKUMWE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

56 RIGOBERT ABELY KAZEMBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

57 MONICA CHARLES ALFRED OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

58 ISSACK DANIEL OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

59 LEONARD NDEKEJA MACHALILU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

60 KULWA JUMA KENANGUJI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

61 THOMAS OSCAR MELKIO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

62 EDINESS MILDONI MUSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

63 RUTHIGELDA FILBERTH KITAMBALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

64 SATIO NKUBA MISASI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

65 ANTONI DISMAS LUKENSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

66 ANJELIUS JOSEPH KANON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

67 MACHIA DEUS MHANGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE



68 RIGOBERT PASCAL MWANANZUMI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

69 CELINA JOSEPH ALBERT OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

70 MUNIRU RAMADHAN ALLI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

71 YUSUFU SAMSON MALATURA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

72 HAGAI SEFANIA SURUANO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

73 NGENI STEPHANO NTUZU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

74 NEEMA NELSON KILINGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

75 LAMECK PETER MIHAYO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

76 MWANAIDI SHABANI BIGO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

77 YUNASI EMMANUEL MAKANDI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

78 FEDRICK LEMI PELIKALUPO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

79 WILHELM NZOWA LIBSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

80 REHEMA IBRAHIM SAFISHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

81 SYLVESTER LUKAS KIBWANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MBEDE

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 GRACE  J KAPISHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

2 SADA RIZIKI ATHUMAN OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

3 MAJALIWA MARCO KAMALANZE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

4 COSTAVE PETRO LACKSON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

5 MATAFII SHABAN AKIDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

6 NDOSELA IHOLOGO MADAHA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

7 ELIKANA JAPHET OBED OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

8 CHARLES COSTANTINE GIBE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

9 SAMWEL SAIDA FAIDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

10 ALEX JACKSON MBISE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

11 GINDU M MWITA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

12 YASINTHA JOSEPH BENEDICTO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

13 SHAFII WAZIRI MUMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

14 MEMBE N ELIAS OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

15 LAZARO ZENGO JIDAI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

16 ZAINA MOGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

17 PASTORY MSAFIRI MAKANGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

18 DISMAS SYLVESTER MWANDIKA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

19 BARICK LAMECK TANGASI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

20 ATANAS N MWAMPAMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

21 FAIBETH CHARLES YOHANA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

22 AIZACK P CHATANDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

23 EDWARD MARCO NUMBU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

24 AMOS T BUSANDA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

25 MAGAIGWA WEREMA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

26 DAIMA DAVID KILATU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

27 LEAH JELEMIAH MASOLWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

28 AKLEO BATROMEO MPELELE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

29 PRISCA FRANCISCO MAHAGALA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

30 RESTINA RAULENT ADOLF OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

31 SAUDA HALIMOJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

32 ZEPHANIA N SIMBA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

33 VICTORIA HERBETH  ALPHONCE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

34 JUSTINA STEPHEN  MONGE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

35 LAGI G MAYUNGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

36 KASHINJE NDILA  DARUSHI OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

37 MARCO DIONIZ KUSEKWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

38 EDINA AMULIKE PANJA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

39 DOTTO NKINGWA MASAGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

40 JUSTHA KIMILEMBE CHRIZOSTOM OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

41 ABEDNEGO ALFRED NKONA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

 HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE
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42 YASINTA KOZI PAULO OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

43 ERICK NGELELA EDWARD OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

44 KHASHIM BLIWA ISSA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

45 CONSOLATA EDWARD NGELELA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

46 EMMANUEL DAUDI CHARLES OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

47 EMMANUEL LUCAS ARON OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

48 MONICA ELIAS MILIGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

49 CHALYA MABU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

50 TEONAS DAVID JOSEPH OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

51 DOTTO JOSEPH TUNGU OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

52 MIGONGO ELIAS MILIGWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

53 LUCIA J KISHIWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

54 PETER C BONIPHACE OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

55 JULIUS STAPHORD BIKULA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

56 KULWA L KULWA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

57 YAHAYA SAID MWIGA OFISI YA MTENDAJI WA  KATA MWAMAPULI

NA. JINA LA WATENDAJI WA KITUO KITUO CHA USAILI

1 AMOSI WANKURU KIBEBA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

2 NEEMA EXAUD NKYA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

3 CHRISPIN JOSIA ISIS SHULE YA SEKONDARI USEVYA

4 PHILBERT BAZILIO MSAGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

5 SAUDA NDAI MKETO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

6 WITNESS JACKSON MWAISENGELA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

7 ENOCK KENANI UKALI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

8 IRENE ABBAKARI MUSA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

9 RIDHAEL ELIA ELINEEMA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

10 DAUDI BRIGHTON MLIMUKA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

11 JEFANIA MASUNGA EDWARD SHULE YA SEKONDARI USEVYA

12 GRACE GORDIAN SIWAZYATA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

13 RIDHIWAN SAID MOH'D SHULE YA SEKONDARI USEVYA

14 GODFREY MAKARANGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

15 ELIBARIKI LAWRANCE LOBIKIEK SHULE YA SEKONDARI USEVYA

16 CLAVERY BEDA MWANISAWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

17 HALIMA ALI SHOMARI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

18 FARIDA SIBONIKE IPASI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

19 ODETHA PETER KIJIKA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

20 EZENIA CLAVERY WAKOLELA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

21 ADDA BENWARD CHATANDA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

22 JANETH SAMBALA MWAKABWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

23 BETHA MUSA MGALLA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

24 GABRIEL EMMANUEL MENDAMENDA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

25 LEA BURTON LUHIMBO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

26 FABIAN SHIJA SILVESTER SHULE YA SEKONDARI USEVYA

27 JOYCE  LINUS  KAPEMBWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA
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28 HAPPYNES SEBASTIAN KAYUMBO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

29 JOHN WILLIAM SANKALA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

30 EPHRAIM GEORGE NDOSSY SHULE YA SEKONDARI USEVYA

31 JALIA MICHAEL MKONONGO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

32 MANYAMA MASIGE KWALAGA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

33 KHADIJA ALBU MOHAMED SHULE YA SEKONDARI USEVYA

34 SAMWEL GERVAS FUNGULIA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

35 KULWA EMMANUEL BWIRE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

36 PRISCA DONALD MWASHAMBWA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

37 ZUHURA SAID AHMAD SHULE YA SEKONDARI USEVYA

38 JOFREY EDES MIZIMU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

39 MACKLINA RAYMOND MWAIPUNGU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

40 DANIEL TANJU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

41 GEOFREY CHARLES MKALALA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

42 ESTER KAVWANGA MICHAEL SHULE YA SEKONDARI USEVYA

43 LEONARD CLAUDIANA KIKANDI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

44 SAMSON HUSSEIN MAGESA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

45 THOMAS FORTUNATUS CHAMBALA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

46 MARCELINA PETER KISUSI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

47 HELENA CONOLARD AUGUSTINO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

48 ANDREW SAMSON MWAKALOBO SHULE YA SEKONDARI USEVYA

49 SENGO AMOS KALOVA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

50 MARIAM JACKSON MICHAEL SHULE YA SEKONDARI USEVYA

51 DOMICIAN ELIAS NYABUBU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

52 HUSSEIN KASSIM NINDI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

53 ELIAS MAFIPA FUNGU SHULE YA SEKONDARI USEVYA

54 HILDA ASUNJILIYE MKISI SHULE YA SEKONDARI USEVYA

55 EVARIST GODFREY KIMISHA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

56 BERENADETA PETER NSUMBA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

57 SOLAS ALFRED SICHULA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

58 MICHAEL SAMUEL MWAKIBETE SHULE YA SEKONDARI USEVYA

59 JAPHET CLAVERY KAUYA SHULE YA SEKONDARI USEVYA

60 FELIX D CHAMBANENJE SHULE YA SEKONDARI USEVYA


