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ya Wilaya ya Mpimbwe  anapenda
[ WA HESABU kuwa usaili unatarajiwa
_ ﬁﬁapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1 na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.

ilika ni pamoja na: Kitambulisho cha Mkazi,
iga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha

ka na Vyeti Halisi vya kuanzia kidato cha IV, VI,
a na Cheti cha kuzaliwa
wa hawana Vyeti halisi na badala yake

al ;ﬂlt_s",,r“Statemcnt of results”, hati matokeo za
1 IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili
wa hawakukidhi vigezo. Hivyo wasisite kuomba tena pindi
zitakapotangazwa.
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MAHALI PA KUFANYIA USAILI: OFISI YA MKURUGENZI - HALMASHAURI YA WILAYA

YA MPIMBWE
MUDA: SAA 2:00 ASUBUHI
JINA LA MWOMBAJI ANWANI
S/N
1 | LAURENT SUNGA S.L.P 30,
MPANDA
2 SUZANA SIXTO SEKETEA S.L.P 153,
\ MPANDA.
3 | SIMION SANGIA NUNDU S.LP 23
' RORYA-MARA
4 | DOTTO SILAS NDELEKA S.LP 93
MPANDA
5 |JUMA T. MBUBA S.L.P 535
MBOZI- SONGWE

Imetolewa na;

'MKURUGENZ] MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE /1 witnn
HALMASHAURL YA (W) MPIMBW

N:B Tangazo hili linapatikana pia kwenye tovuti

ya Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe
kwa kubofya kiungo cha ww

w.mpimbwedc.go.tz
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